Giám sát việc thực hiện chính sách, pháp luật về phòng, chống ma tuý và mại dâm
Ngày 22-3, đồng chí Đoàn Thị Hảo, Uỷ viên BTV Tỉnh ủy, Phó Trưởng đoàn chuyên trách Đoàn ĐBQH tỉnh chủ trì buổi giám sát việc thực hiện chính sách, pháp luật về phòng, chống ma tuý và phòng chống mại dâm tại CA TP Thái Nguyên. Cùng dự có đồng chí Mai Thị Thúy Nga, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Nguyễn Thanh Bình, Phó Chủ tịch UBND tỉnh.