[Photo] Tuyên dương 91 "Sinh viên 5 tốt", 2 "Tập thể sinh viên 5 tốt"
Nhân dịp kỷ niệm 74 năm Ngày truyền thống học sinh, sinh viên và Hội Sinh viên Việt Nam (09/01/1950-09/01/2024), ngày 9/1, Tỉnh đoàn, Hội Sinh viên Việt Nam tỉnh Thái Nguyên tổ chức Chương trình tuyên dương “Sinh viên 5 tốt” cấp tỉnh, năm học 2022-2023. Đến dự chương trình có đồng chí Nguyễn Minh Triết, Bí thư Trung ương Đoàn Thanh niên Cộng sản Hồ Chí Minh, Chủ tịch Trung ương Hội Sinh viên Việt Nam; đồng chí Đặng Xuân Trường, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh Thái Nguyên.