Hội nghị Ban Thường vụ Tỉnh ủy cho ý kiến vào các nội dung về phát triển kinh tế - xã hội
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Thanh Hải, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn ĐBQH tỉnh đã chủ trì Hội nghị Ban Thường vụ lần thứ 69, khóa 20, nhiệm kỳ 2020 - 2025 để thảo luận, cho ý kiến vào 18 nội dung về phát triển kinh tế - xã hội, công tác xây dựng Đảng và các nội dung chuẩn bị cho Kỳ họp thứ mười chín, HĐND tỉnh khóa 14. Tham dự có đồng chí Trịnh Việt Hùng, Ủy viên dự khuyết Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh; đồng chí Phạm Hoàng Sơn, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đại diện các Ban Đảng Trung ương; Các đồng chí Ủy viên BTV Tỉnh ủy, lãnh đạo HĐND - UBND tỉnh.