Đánh giá tiến độ xây dựng Trường Chính trị tỉnh đạt chuẩn
Tập trung đẩy nhanh tiến độ xây dựng Trường Chính trị tỉnh đạt chuẩn vào năm 2024 là chỉ đạo của đồng chí Phạm Hoàng Sơn, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh tại Hội nghị Đánh giá tiến độ thực hiện Đề án số 11 ngày 31/12/2021 của Ban Thường vụ Tỉnh ủy về xây dựng Trường Chính trị tỉnh đạt chuẩn. Dự hội nghị có các đồng chí Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, lãnh đạo Ban Tổ chức, Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy; lãnh đạo UBND tỉnh và một số sở, ngành, địa phương liên quan.