Tổng kết Hội thi “Doanh trại chính quy, sáng, xanh, sạch, đẹp”
Sáng ngày 21/2, tại thành phố Phổ Yên, tỉnh Thái Nguyên, Bộ Tư lệnh Quân khu 1 tổ chức Hội nghị tổng kết Hội thi “Doanh trại chính quy, sáng, xanh, sạch, đẹp” các Ban chỉ huy quân sự (CHQS) cấp huyện thuộc bộ CHQS 6 tỉnh năm 2023. Đến dự có các đồng chí: Trung tướng Nguyễn Hồng Thái, Ủy viên BCH Trung ương Đảng, Tư lệnh Quân khu I; đồng chí Nguyễn Thanh Hải, Ủy viên BCH Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn ĐBQH tỉnh Thái Nguyên; các đồng chí trong BTV Tỉnh uỷ, đại diện lãnh đạo Cục Doanh trại, Tổng Cục Hậu cần; các cơ quan, đơn vị của Quân khu I và đại diện các cơ quan, đơn vị có liên quan.