Thực hiện chương trình làm việc toàn khóa, chiều ngày 22/11, đồng chí Nguyễn Thanh Hải, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh đã chủ trì Hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh lần thứ 28, khóa XX, nhiệm kỳ 2020-2025 để thảo luận, cho ý kiến vào các nội dung về phát triển kinh tế - xã hội và công tác xây dựng Đảng. Dự hội nghị có đồng chí Trịnh Việt Hùng, Ủy viên Dự khuyết Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh; đồng chí Phạm Hoàng Sơn, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đại diện các Ban Đảng Trung ương; Thường trực HĐND tỉnh, lãnh đạo UBND, Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh, các Ban Xây dựng Đảng Tỉnh ủy, các Đảng bộ trực thuộc.