Lãnh đạo tỉnh dâng hương tại Nhà tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh
Ngày 18/1, đồng chí Nguyễn Thanh Hải, Ủy viên BCH Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh uỷ, Trưởng đoàn ĐBQH tỉnh Thái Nguyên cùng các đồng chí nguyên lãnh đạo tỉnh Thái Nguyên qua các thời kỳ; các đồng chí Ủy viên BTV Tỉnh uỷ, lãnh đạo HĐND, UBND, Ủy ban MTTQ tỉnh và một số sở, ban, ngành của tỉnh đã dâng hương tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh tại Nhà tưởng niệm Người trên đỉnh Đèo De, xã Phú Đình, huyện Định Hóa.