Xác định hiện trạng, cấp giấy chứng nhận cho công dân theo đúng quy định
Ngày 30/5, Đồng chí Trịnh Việt Hùng, Ủy viên Dự khuyết BCH Trung ương Đảng, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh chủ trì buổi tiếp công dân định kỳ để cho ý kiến chỉ đạo giải quyết kiến nghị của công dân Đoàn Văn Tường, trú tại tổ dân phố Việt Hùng, phường Đông Cao, thành phố Phổ Yên. Dự buổi tiếp công dân có các sở, ban, ngành liên quan và đại diện lãnh đạo UBND thành phố Phổ Yên.