Đoàn kiểm tra BTV Tỉnh ủy làm việc với BTV Huyện ủy Định Hóa
Ngày 16/7, Đoàn kiểm tra của Ban Thường vụ Tỉnh uỷ do đồng chí Phạm Văn Thọ, Ủy viên Ban Thường vụ, Trưởng ban Nội chính Tỉnh uỷ làm trưởng đoàn, đã làm việc với Ban Thường vụ huyện Định Hoá để kiểm tra việc thực hiện Chỉ thị số 26, Quy định số 11 của Bộ chính trị và Chỉ thị số 43 của Ban Thường vụ Tỉnh uỷ về tăng cường sự lãnh đạo của các cấp uỷ Đảng đối với công tác xử lý, giải quyết tố giác, tin báo về tội phạm và kiến nghị khởi tố trên địa bàn huyện.