“Vui học hát gần nhà” – Măng non Thái Nguyên
Sinh hoạt hè tại nơi cư trú là một trong những hoạt động hè quen thuộc của các bạn nhỏ mỗi khi hè về. Ở đó có những trò chơi dân gian, những buổi học hát, tập múa cùng các anh chị phụ trách, những buổi cùng nhau tập thể dục ... Nhưng với các bạn nhỏ phường Đồng Quang, hoạt động hè năm nay có thêm những lớp học năng khiếu chất lượng do chính các anh chị có chuyên môn, như được đào tạo qua các lớp thanh nhạc chỉ dạy.