Cần sớm làm rõ tranh chấp đất đai tại xã Quyết Thắng, TP Thái Nguyên
Thời gian qua Đài PT-TH Thái Nguyên nhận được phản ánh của gia đình bà Lê Thị Kim Dung tại xóm Nam Thành, xã Quyết Thắng, TP Thái Nguyên về việc gia đình bị lấn chiếm đất và hủy hoại tài sản. Sự việc đã được gia đình báo cáo đến chính quyền địa phương nhưng đến nay vẫn chưa được giải quyết. Phóng viên Đài PT-TH Thái Nguyên đã tìm hiểu sự việc.