Thảo luận xây dựng chương trình hành động thực hiện Nghị quyết Trung ương 8, khóa XIII
Thực hiện chỉ đạo của Trung ương, sáng 05/12, Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh tổ chức thảo luận xây dựng Chương trình hành động thực hiện Nghị quyết Trung ương 8 khóa XIII. Đ/c Nguyễn Thanh Hải, Ủy viên BCH Trung ương Đảng, Bí thư TU, Trưởng đoàn ĐBQH tỉnh chủ trì hội nghị. Dự Hội nghị có đ/c Trịnh Việt Hùng, Ủy viên dự khuyết BCH Trung ương Đảng, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh; đ/c Phạm Hoàng Sơn, Phó BTTTTU, Chủ tịch HĐND tỉnh.