Tạm dừng hoạt động và nhanh chóng khắc phục những tồn tại, thiếu sót
Tiếp tục hoạt động kiểm tra việc thực hiện các quy định của pháp luật trong lĩnh vực đầu tư xây dựng, tài nguyên môi trường, phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ (PCCC&CNCH) trên địa bàn tỉnh, ngày 20/9, đoàn kiểm tra liên ngành của tỉnh đã kiểm tra tại tòa nhà An Bình thuộc hộ kinh doanh của bà Nguyễn Thị Đáng, tổ dân phố An Bình, phường Đồng Tiến, TP Phổ Yên.