Phú Lương nhiều thành tựu trong phát triển kinh tế xã hội nhờ thực hiện tốt các phong trào thi đua
Sau hơn 2 năm thực hiện các mục tiêu Nhiệm kỳ 2020-2025, mặc dù gặp nhiều khó khăn, thách thức, đặc biệt, ảnh hưởng của dịch Covid-19 khiến việc tổ chức triển khai thực hiện nhiều nhiệm vụ gặp không ít khó khăn. Song bằng sự đoàn kết, quyết tâm, nỗ lực của cấp ủy, chính quyền huyện Phú Lương trong lãnh đạo, chỉ đạo và sự tích cực tham gia của các tầng lớp nhân dân trong thực hiện tốt các phong trào thi đua nên nhiều chỉ tiêu phát triển kinh tế xã hội đã đạt và vượt tiến độ đề ra.