Phú Bình: Khánh thành tuyến đường thắp sáng làng quê
Huyện đoàn Phú Bình phối hợp với Công ty TNHH Canon Việt Nam vừa tổ chức khánh thành và đưa vào sử dụng công trình “Tuyến đường thắp sáng làng quê”. Công trình có tổng chiều dài 3 km, kéo dài qua địa phận 3 xóm của xã Tân Hoà, gồm 70 bóng điện chiếu sáng cùng các thiết bị liên quan với tổng trị giá công trình 80 triệu đồng, toàn bộ kinh phí thi công do Công ty TNHH Canon Việt Nam tài trợ, lực lượng đoàn viên thanh niên và người dân trên địa bàn chung tay tham gia ngày công để thi công công trình.