Thực hiện quy trình kiện toàn bổ sung Uỷ viên Ban Thường vụ Tỉnh uỷ, nhiệm kỳ 2020 - 2025
Thực hiện quy trình kiện toàn Bố sung Uỷ viên BTV Tỉnh uỷ nhiệm kỳ 2020-2025. Ngày 29/7, đồng chí Trịnh Việt Hùng, Uỷ viên Dự khuyết Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh uỷ, Chủ tịch UBND tỉnh đã chủ trì các hội nghị: Ban Thường vụ Tỉnh uỷ; BCH Đảng bộ tỉnh và Hội nghị cán bộ chủ chốt của tỉnh về công tác cán bộ để thực hiện quy trình kiện toàn bố sung Uỷ viên BTV, nhiệm kỳ 2020-2025. Dự hội nghị có đại diện các Ban đảng Trung ương, các đồng chí trong BTV Tỉnh uỷ, BCH Đảng bộ tỉnh, Thường trực HĐND, lãnh đạo UBND, lãnh đạo các ban, ngành, đoàn thể của tỉnh, Bí thư các đảng bộ trực thuộc, Thủ trưởng các cơ quan, đơn vị cấp tỉnh và lãnh đạo HĐND, UBND các huyện, thành phố trong tỉnh