Hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh lần thứ 35, khóa XX nhiệm kỳ 2020 - 2025
Ngày 29/7, đống chí Trịnh Việt Hùng, Uỷ viên Dự khuyết Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh uỷ, Chủ tịch UBND tỉnh đã chủ trì Hội nghị BCH Đảng bộ tỉnh lần thứ 35, Khoá XX, nhiệm kỳ 2020-2025 để quán triệt một số văn bản mới của Trung ương và triển khai một số nội dung quan trọng thực hiện chương trình công tác của BCH Đảng bộ tỉnh trong thời gian tới.