Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy dự sinh hoạt chi bộ cơ sở
Phát biểu tại buổi sinh hoạt thường kỳ tháng 12/2023 với Chi bộ xóm Gò Chòi, xã Khôi Kỳ, Huyện Đại Từ vào ngày 1/12, đồng chí Phạm Hoàng Sơn, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, chủ tịch HĐND tỉnh mong muốn cấp uỷ và mỗi đảng viên của chi bộ phát huy tinh thần tiền phong, gương mẫu, cùng toàn thể nhân dân thực hiện thắng lợi các nhiệm vụ chính trị của địa phương.