Kỳ họp thứ mười sáu: Sẽ lấy phiếu tín nhiệm đối với các chức danh do HĐND tỉnh bầu
Kỳ họp thứ mười sáu, HĐND tỉnh Thái Nguyên khóa XIV sẽ diễn ra từ ngày 6-8/12/2023 với nhiều nội dung được thảo luận và quyết nghị, thu hút sự quan tâm của cử tri và nhân dân trên địa bàn. Để giúp khán, thính giả hiểu rõ hơn về các nội dung quan trọng tại Kỳ họp lần này và hoạt động của HĐND tỉnh trong năm 2023, phóng viên Đài PT-TH Thái Nguyên đã có cuộc phỏng vấn đồng chí Mai Thị Thúy Nga, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh.