Khởi động chiến dịch tình nguyện mùa hè xanh
Chiến dịch Mùa Hè Xanh năm 2024 được triển khai với một diện mạo mới, thể hiện tinh thần tiên phong, sáng tạo và đột phá. Trong đó, các sinh viên sẽ có khoảng thời gian 1- 2 tháng để hành động gây quỹ. Đây là chương trình tuy không phải mới nhưng lại được triển khai rất hiệu quả, đảm bảo nguồn quỹ cho các hoạt động của chiến dịch hè. Ghi nhận tại Đoàn TN trường ĐH Y Dược – ĐH Thái Nguyên.