Chương trình măng non Thái Nguyên ngày 31/3/2024
Một trong những mục tiêu học Lịch sử của Chương trình giáo dục phổ thông là góp phần hình thành năng lực, phẩm chất tốt đẹp cho mỗi bạn học sinh. Học lịch sử giờ không chỉ là những tiết học khô khan trên lớp mà là sự lồng ghép thú vị giữa các môn học, giúp các bạn học sinh tiếp thu và phát huy tối đa, hiệu quả năng lực cá nhân, cũng như khắc ghi tốt hơn những sự kiện lịch sử.