Bổ nhiệm Chánh Văn phòng Đoàn ĐBQH và HĐND tỉnh Thái Nguyên
Ngày 1/12, đồng chí Bí thư Tỉnh ủy Nguyễn Thanh Hải đã dự Hội nghị công bố Quyết định điều động và bổ nhiệm chức vụ Chánh Văn phòng Đoàn ĐBQH và HĐND tỉnh. Cùng dự có có các đồng chí Đoàn Thị Hảo, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Trưởng đoàn chuyên trách Đoàn ĐBQH tỉnh; Đỗ Đức Công, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; Mai Thị Thúy Nga, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh.