![Vận động các đơn vị, doanh nghiệp tham gia Hội nghị Chữ thập đỏ Châu Á - Thái Bình Dương Vận động các đơn vị, doanh nghiệp tham gia Hội nghị Chữ thập đỏ Châu Á - Thái Bình Dương](https://tacnghiep.thainguyentv.vn/stores/news_dataimages/2023/092023/29/17/27-9-thoi-su-toi3501mp4-snapshot-152584020230929174916.jpg?rt=20230929174918) |
Đoàn đã đến thăm, làm việc tại Hợp tác xã Chè Hảo Đạt, Hợp tác xã Hương Vân Trà. |
Đoàn đã đến thăm, làm việc tại Hợp tác xã Chè Hảo Đạt, Hợp tác xã Hương Vân Trà. Chia sẻ những nỗ lực, thành công trong việc xây dựng thương hiệu sản phẩm trà Thái Nguyên của các Hợp tác xã, Chủ tịch Hội Chữ thập đỏ trân trọng gửi lời mời các đơn vị tham gia trưng bày, giới thiệu quảng bá sản phẩm trong Hội nghị Chữ thập đỏ và Trăng lưỡi liềm đỏ khu vực Châu Á - Thái Bình Dương; đồng thời, tham gia tài trợ cho công tác tổ chức hội nghị. Đây là hội nghị do Hội Chữ thập đỏ Việt Nam đăng cai tổ chức tại Hà Nội trong tháng 11 sắp tới./.