Ước mơ của Lúa
Luôn xuất hiện với hình ảnh của một cô gái vui tươi, giỏi giang và năng nổ. LÚA đang viết tiếp ước mơ của mình, trở thành một người hoạt động xã hội, góp phần tạo bình đẳng, nâng cao năng lực của người khuyết tật, những người yếu thế trong xã hội. Câu chuyện truyền cảm hứng của LÚA có lẽ sẽ giúp chúng ta có thêm động lực để vượt qua những khó khăn trong cuộc sống. Hãy nhìn vào mọi khó khăn, trở ngại như một cơ hội để rèn luyện bản thân, để chiến thắng và đạt được thành công.