Thành ủy Phổ Yên: Tổ chức Hội nghị về công tác cán bộ nhiệm kỳ 2021 - 2026
Ngày 20/5, Thành ủy Phổ Yên tổ chức Hội nghị Ban Thường vụ; Ban Chấp hành Đảng bộ thành phố và Hội nghị cán bộ chủ chốt để thực hiện quy trình 5 bước giới thiệu nhân sự bầu các chức danh Phó Chủ tịch HĐND và Phó Chủ tịch UBND thành phố, nhiệm kỳ 2021 - 2026. Đến dự và chỉ đạo hội nghị có đồng chí Đặng Xuân Trường, Phó Chủ tịch Thường trực UBND Tỉnh Thái Nguyên. Đồng chí Bùi Văn Lương, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Bí thư Thành ủy, Chủ tịch HĐND thành phố chủ trì các hội nghị.