Thẩm tra các tờ trình và dự thảo Nghị quyết trình tại kỳ họp thứ mười tám HĐND tỉnh khóa XIV
Ngày 17/4, Ban Pháp chế HĐND tỉnh tổ chức hội nghị thẩm tra các tờ trình và dự thảo nghị quyết trình tại kỳ họp thứ mười tám (kỳ họp chuyên đề) HĐND tỉnh khóa XIV, NK 2021-2025. Dự HN có Đ/c Đặng Xuân Trường-UVBTVTU, Phó Chủ tịch TT UBND tỉnh, Đ/c Mai Thị Thúy Nga-Phó chủ tịch HĐND tỉnh, các ban của HĐND tỉnh, lãnh đạo các sở, ngành, đoàn thể, địa phương.