Thăm tặng quà gia đình các chiến sĩ đang công tác tại Nhà giàn và Quần đảo Trường Sa
Chuẩn bị chuyến công tác của lãnh đạo tỉnh Thái Nguyên đi thăm, động viên cán bộ, chiến sĩ các Nhà giàn và quân dân huyện Đảo Trường Sa tỉnh Khánh Hòa. Chiều ngày 1/4, Đại diện đoàn công tác của tỉnh đã đến thăm, tặng quà gia đình các chiến sĩ người Thái Nguyên đang thực hiện nhiệm vụ tại Trường Sa và các Nhà giàn.