Đoàn kiểm tra Ban Thường vụ Tỉnh ủy làm việc với Ban Thường vụ Huyện ủy Phú Bình
Ngày 17/7, Đoàn kiểm tra của Ban Thường vụ Tỉnh ủy do đồng chí Phạm Văn Thọ, Ủy viên Ban Thường vụ, Trưởng ban Nội chính Tỉnh ủy làm trưởng đoàn đã làm việc với Ban Thường vụ Huyện ủy Phú Bình để kiểm tra việc thực hiện Chỉ thị số 26, Quy định số 11 của Bộ Chính trị và Chỉ thị số 43 của Ban Thường vụ Tỉnh ủy về tăng cường sự lãnh đạo của các cấp ủy Đảng đối với công tác xử lý, giải quyết tố giác, tin báo về tội phạm và kiến nghị khởi tố trên địa bàn.