Quốc hội thảo luận về dự án Luật Giao dịch điện tử (sửa đổi)
Tiếp tục chương trình kỳ họp thứ 5, Quốc hội khóa XV, sáng nay, Quốc hội tiếp tục thảo luận cho ý kiến đối với một số dự án luật và chủ trương đầu tư các dự án, công trình. Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh Thái Nguyên do đồng chí Nguyễn Thanh Hải - Ủy viên BCH TƯ Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng đoàn ĐBQH tỉnh làm trưởng đoàn tham dự các nội dung trong chương trình làm việc.