Lựa chọn nghề nghiệp cho tương lai – Chính sách cuộc sống 23/5/2024
Với các em học sinh THPT cũng như các bạn thanh niên, việc lựa chọn được ngành học, trường học, nghề học và định hướng việc làm có ý nghĩa, có vai trò đặc biệt quan trọng, quyết định đến tương lai sau này. Nhằm giúp cho thanh niên, học sinh, người lao động có thêm cơ hội hướng nghiệp, khởi nghiệp, huyện Đại Từ đã tổ chức “Ngày hội việc làm năm 2024”