Khẳng định vai trò người cao tuổi trong công cuộc xây dựng và phát triển đất nước
Ngày 16/4, Đoàn công tác của Trung ương Hội Người cao tuổi Việt Nam do đồng chí Nguyễn Thanh Bình, Chủ tịch Hội Người cao tuổi Việt Nam làm Trưởng đoàn đã có buổi làm việc với tỉnh Thái Nguyên về việc phối hợp triển khai công tác người cao tuổi trên địa bàn tỉnh. Tiếp và làm việc với đoàn có đồng chí Bí thư Tỉnh ủy Nguyễn Thanh Hải; các đồng chí Ủy viên BTV Tỉnh ủy, lãnh đạo UBND tỉnh và đại diện các sở, ngành, đoàn thể.