Hội nghị Ban Thường vụ Tỉnh ủy cho ý kiến vào các nội dung về phát triển kinh tế - xã hội
Chiều 15/5, Đồng chí Nguyễn Thanh Hải - Ủy viên BCH Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn ĐBQH tỉnh đã chủ trì Hội nghị Ban thường vụ lần thứ 69, khóa 20, nhiệm kỳ 2020 - 2025 để thảo luận, cho ý kiến vào 18 nội dung về phát triển kinh tế - xã hội, công tác xây dựng Đảng và các nội dung chuẩn bị cho Kỳ họp thứ mười chín, HĐND tỉnh khóa 14. Tham dự có đồng chí Trịnh Việt Hùng - Ủy viên Dự khuyết BCH Trung ương Đảng, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh; Đồng chí Phạm Hoàng Sơn – Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; Đại diện các Ban Đảng Trung ương; Các đồng chí Ủy viên BTV Tỉnh ủy, lãnh đạo HĐND – UBND tỉnh.